Kiburi cha Simba

Programu ya Kufikia na Kulisha Kijijini
Kyela-Mbeya, Tanzania Africa

X

Est. 2019
lioness-national-geographic_edited_edited.jpg

Karibu ...
Njoo ukakutane na watoto wa Simba!

New photos August 2022

    

To play, press and hold the enter key. To stop, release the enter key.

press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom
press to zoom

Kile ulichofanya kwa mdogo wa hawa, umenifanyia mimi. Math 25:40

Sisi ni kina nani na Tunafanya nini
Kituo cha Rasilimali za Kijiji
Kupitia mpango wetu wa rasilimali tunawapatia wahitaji chakula, mavazi, sare za shule, na vifaa vya elimu kwa watoto. Nyumba yetu iko wazi kila wakati, tunapika kila siku na kila wakati tuko tayari kulisha wenye njaa wanaosubiri kwa ziara. Wageni wetu wa kawaida kawaida ni watoto wenye njaa ambao hutoka katika vijiji jirani. Dhamira yetu ni kuwajali wahitaji na kusaidia kuvunja mzunguko wa umasikini kwa kuzifundisha familia za wenyeji kujitosheleza kwa kukuza mboga zao, kufuga Kuku (kwa nyama na mayai) au kupanda Miti ya Moringa.

Msaada wa Wajane

Mara nyingi tunapata wajane wa miaka 70-80 wakijali wajukuu wadogo sana. Tunasaidia kutunza watoto, kuwaletea chakula, mavazi na vifaa vya shule, kusaidia wajane na mahitaji ya kila siku na kuwapa msaada mwingi wa kujali, urafiki na urafiki.

Jinsi Tulivyoanza

Hi, naitwa Zanild Abarrane. Mnamo mwaka wa 2016 nilialikwa na mchungaji kuhudumu Tanzania Afrika. Tulikuwa tumesikia kwa miaka mingi kupitia vyombo vya habari huko Amerika kwamba VVU na UKIMWI ni kubwa sana katika sehemu zingine za Afrika. Kile ambacho media haikuambii, ni kwamba watoto wanapoteza wazazi wao kwa magonjwa haya na mara nyingi huachwa na bibi wazee kuwahudumia. Bibi hawa hawana chakula cha kutosha kujilisha na wakati mwingine huenda siku bila kula. Watoto wenye njaa watatangatanga vijijini katika kutafuta chakula kwa hamu. Mara nyingi hupatikana katika dampo la taka la mahali hapo wakitafuta chakula. Tumeona watoto wadogo kama miaka 3 kwenye jalala la takataka wakitafuta chakula. Nililazimika kufanya kitu. Mnamo Agosti ya 2019, tulipata hadhi yetu rasmi ya shirika lisilo la kiserikali la Tanzania. Zilizobaki ni historia!

Our Future

Right now we expanding the ministry and looking to become self-sustaining so we don't have to rely on donations. Please read our vision and business plan here. Now is the time to get involved, we need you! If you are interested in missions, or you know someone who is, please contact us.

Zan 713.jpg
Zanild Abarrane Tsadak Kohein
Mwanzilishi & Mkurugenzi

Anajulikana kama "Mama kwa Wengi" ... Ana watoto wazima sita, wajukuu saba na zaidi ya miaka arobaini na tano wana uzoefu wa kufanya kazi na kuwatunza watoto wa kila kizazi katika mfumo wa elimu na mipangilio ya utunzaji wa watoto. Ana historia katika Utawala, Ofisi Kuu na Usimamizi wa Rejareja, Uwekaji hesabu, Ualimu, Ushauri Nasaha, na Utunzaji wa Kichungaji. Yeye ni Mkurugenzi wa Muziki na Sanaa, na Mtaalam wa Afya aliye na Udhibitisho. Wakati wake wa kupumzika kawaida hutumika kufanya utafiti wa kina juu ya Dawa ya Kinga na Kazi (kutafuta sababu kuu ya magonjwa) na kufundisha jinsi ya kuzuia na kuponya mwili kupitia hekima na lishe ya kutosha.

33426471_1868880379798666_15573982758861
Anna Shija Mwakatoto
Katibu
Afisa Rasilimali Jamii

Baba ya yatima, na mtetezi wa wajane.

ni Mungu katika makao yake matakatifu. Zaburi 68: 5

Wenye moyo mwema na huwajali wengine sana na anajua mwenyewe mapambano ambayo watu wa Tanzania wanakabiliwa nayo kila siku. Anna ni mvumilivu sana, anapenda watoto, ana roho nzuri sana ya ujasiriamali na anasukumwa kufanya mabadiliko. Ana historia ya Usafiri na Utalii, PR, Uuzaji na ni mmiliki wa biashara wa zamani. Ana binti mzuri wa miaka 8, wote wanaishi kwa sasa na ni wenyeji wa Kyela-Mbeya, Tanzania, Afrika.

1/1
Chakula - Tunahitaji chakula mara kwa mara. Tunapika kila siku na kulisha watoto wenye njaa kutoka nyumbani kwetu na kupeleka chakula kwa wajane wa mahali hapo wanaohitaji.
Mavazi - $ 30.00 Inajumuisha mashati 2, suruali 2 / kaptula au nguo 2, nguo za ndani, soksi 2 za jozi, viatu, na jasho la mtoto mmoja.
Kifurushi cha Shule - $ 45.00 Ni pamoja na sare ya shule (shati, suruali au sketi, sweta, soksi, na viatu), mkoba, penseli, kalamu, raba, kitabu cha kazi, sanduku la chakula cha mchana na dawa ya kusafisha mikono.
Mfuko Mkuu - Michango kwa Mfuko Mkuu wetu hutoa dawa na mahitaji ya dharura ya matibabu, maji safi, usafirishaji, masomo ya shule na mahitaji mengine ya kimsingi.

Asante kwa kututembelea leo!

IMG_0044.JPG
Nyumba ya SPCR na Mahali pa Ofisi
Nkuyu, Mafulasopo
Kyela, Mbeya, Tanzania
simbaspride.mail@gmail.com

Kimbilio la watoto la Simba ni Shirika lisilo la Faida / lisilo la Serikali (NGO) lililosajiliwa katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Jimbo la Idaho, USA

NGO # R-0548 EIN # 47-4268677 ID # C204511

Simba's Pride Children's Refuge.png

Last Update August 2022